| ब्रांड नाम: | Yihao |
| एमओक्यू: | 1 |
| कीमत: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| विनिर्देश | विवरण |
|---|---|
| बॉडी मटेरियल | पीतल |
| कलर टेम्परेचर (CCT) | 2700K (सॉफ्ट वार्म व्हाइट) |
| कंट्रोल मोड | स्विच कंट्रोल |
| वारंटी | 2-वर्ष |
| डिमर सपोर्ट | नहीं |
| लाइट सोर्स | एलईडी |
| शेड मटेरियल | अन्य |
| उत्पाद वजन | 3KG |
| इनपुट वोल्टेज | AC 85-265V |
| ब्रांड नाम: | Yihao |
| एमओक्यू: | 1 |
| कीमत: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| विनिर्देश | विवरण |
|---|---|
| बॉडी मटेरियल | पीतल |
| कलर टेम्परेचर (CCT) | 2700K (सॉफ्ट वार्म व्हाइट) |
| कंट्रोल मोड | स्विच कंट्रोल |
| वारंटी | 2-वर्ष |
| डिमर सपोर्ट | नहीं |
| लाइट सोर्स | एलईडी |
| शेड मटेरियल | अन्य |
| उत्पाद वजन | 3KG |
| इनपुट वोल्टेज | AC 85-265V |